Staff List
Search :     
งาน :     
หน่วย : 
   
Result 1 - 20 of 78    Page 1 of 4 Page  1  2  3  4  >
กนกนภัส สินเสนาะ
Knoknaphat Sinsanoh
ผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร คณะเศรษฐศาสตร์
Knoknaphat.S@Chula.ac.th
Tel. 86204
 
กษิรา วรวัฒนะปริญญา
Kasira Worawattanaparinya
หลักสูตร
หลักสูตรเศรษฐศาสตรมหาบัณฑิต
Benjawan.W@Chula.ac.th
Tel. 86219
กันต์กมล เสถียรทิพย์
Kankamon Satientip
หน่วยสื่อสารองค์กรและประชาสัมพันธ์
Kankamon.S@Chula.ac.th
Tel. 86206
 
กิ่งทอง คงคาน้อย
Kingthong Gonganoi
หน่วยส่งเสริมและพัฒนาหลักสูตร
Kingthong.G@Chula.ac.th
Tel. 86196
ขจรศักดิ์ อิ่มเอม
Kajohnsak Im-am
งานบริหารและธุรการ เศรษฐศาสตร์
หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ หมวดสถานที่
Kajohnsak.I@Chula.ac.th
Tel. 86249
 
จงรักษ์ ทองสม
Chongrak Thongsom
หน่วยวิเทศสัมพันธ์ คณะเศรษฐศาสตร์
Chongrak.T@Chula.ac.th
Tel. 86198
จิรัชญา รุ่งโรจน์
Jiratchaya Rungrote
ศูนย์วิชาการและวิจัย
ศูนย์เศรษฐศาสตร์สาธารณสุข
Jiratchaya.R@Chula.ac.th
Tel. 86281
 
ฉันท์ชนก รอดสำเภา
Chanshanok Rodsampao
งานบริการวิชาการและวิจัย เศรษฐศาสตร์
ศูนย์บริการคอมพิวเตอร์
Chanshanok.R@Chula.ac.th
Tel. 86250
ชนัญชิดา มาเพชร
Chananchida Mapetch
งานบริการการศึกษา เศรษฐศาสตร์
หน่วยส่งเสริมและพัฒนาหลักสูตร
Chananchida.M@Chula.ac.th
Tel. 86209
 
ชนาภา กรวิทยาคุณ
Chanapha Kornvithayahkhun
หลักสูตร
หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์สาธารณสุขและการจัดการบริหารสุขภาพ
Chanapha.K@Chula.ac.th
Tel. 86298
ชาลินี ยาเขียว
Chalinee Yakaew
งานบริการการศึกษา เศรษฐศาสตร์
หน่วยทะเบียนและประเมินผล
Chalinee.H@Chula.ac.th
Tel. 86255
 
ชำนาญ แก้วจันทร์
Chumnarn Kawwjun
งานบริหารและธุรการ เศรษฐศาสตร์
หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ หมวดยานพาหนะ
Chumnarn.K@Chula.ac.th
Tel. 86249
ฐิติมา แสนเสนาะ
Titima Saensanoh
งานบริหารและธุรการ เศรษฐศาสตร์
หน่วยสารบรรณ
Titima.S@Chula.ac.th
Tel. 86202
 
ณวลพักตร์ พิมลมาศ
Nualpuk Pimolmas
สำนักงานนิสิตเก่าสัมพันธ์
Nualpuk.P@Chula.ac.th
Tel. 86253
ณัฐชานันท์ พลภัทรไพศาล
Natchanan Phonlaphatphaisan
หลักสูตร
หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์แรงงานและการจัดการทรัพยากรมนุษย์
Natchanan.Ph@Chula.ac.th
Tel. 86227
 
ดิษฐะพร ทรัพย์โมค
Dittaporn Supmork
หลักสูตร
หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร (หลักสูตรนานาชาติ)
Dittaporn.S@Chula.ac.th
Tel. 86197
ดุสิต จิตพิทักษ์
Dusit Jitpitak
งานบริหารและธุรการ เศรษฐศาสตร์
หน่วยสารบรรณ
Dusit.J@Chula.ac.th
Tel. 86202
 
ตอน สมานกล้า
Ton Smarnkla
งานบริหารและธุรการ เศรษฐศาสตร์
หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ หมวดรักษาความปลอดภัย
Ton.S@Chula.ac.th
Tel. 86214
ถมยา ว่องเจริญ
Thomya Wongcharoen
หลักสูตร
หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร (หลักสูตรนานาชาติ)
Thomya.w@Chula.ac.th
Tel. 86195
 
ธราธร คัชวะรัง
Tharathorn Kutchwarung
งานบริหารและธุรการ เศรษฐศาสตร์
หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ หมวดสถานที่
Tharathorn.K@Chula.ac.th
Tel. 86224